หน้า: [1] 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศการโอนบริจาค และ กำหนดวันกระทำพิธีมอบงบบริจาคฯ ห้วงที่ ๑  (อ่าน 5418 ครั้ง)
skyhight14
Administrator
Hero Member

ว่าที่ร้อยตรี ศิระ เกาะยุทธ์

skyhight14@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 01:29:28 pm »

ภาพพิธีการกระทำพิธีมอบงบประมาณบริจาคเพื่อปรับปรุงและซ่อมแซม ครั้งที่ ๑

สำหรับท่านที่ต้องการหนังสือขอตัวหรือหนังสือขอความร่วมมือไปยังหน่วยงาน/ผู้บังคับบัญชาต้นสังกัด
กรุณาระบุในสำเนาการโอน
๑.ชื่อ ที่อยู่ต้นสังกัด
๒.ตำแหน่งผู้บังคับบัญชา
๓.ชื่อ - สกุล ตำแหน่ง ของผู้บริจาค
๔. ระบุวิธีการส่ง หนังสือ กรณีเร่งด่วน Email Fax
มาด้วยครับ ทางชมรมฯ จะดำเนินการขอหนังสือให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2012, 01:06:01 pm โดย skyhight14 » บันทึกการเข้า

ว่าที่ร้อยตรี ศิระ   เกาะยุทธ์
     เลขานุการ ชท.ชบ.
กูจะสู้แม้รู้ว่า        พวกกูน้อย
สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่า    จะดับสลาย
แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่   ปู่กูตาย
กูสุดอายหากเสียที ไพรีครอง
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 01:43:03 pm »

รายชื่อผู้โอนร่วมบริจาคปรับปรุงสาธารณประโยชน์ ระยะที่ ๒

๑. นาย ชาญณรงค์
๒. นาย พิชิต
๓. นางสาว พนมวัลย์     ชัยชนะ
๔. ว่าที่ร้อยตรี สายรุ้ง     กลุ่นเขียว
๕. นาย พิทักษ์            อนุรักษ์ไพร
๖. นางสาวมินท์มันตา     รังษิมาวรพัฒน์
๗. ว่าที่ร้อยโท สมภพ     สันติมุนินทร์
๘. นายนิพนธ์              บุญรักษ์
๙. นาย อดิศร              ไขรัศมี
๑๐.นายนิพัฒน์             เกื้อสกุล
๑๑.นายพงษ์เมศฐ์         บูรณนันทการ
๑๒.นายกิตติพงษ์          มณีโชติ
๑๓.นายคมสันต์            ธรรมนิติรักษ์
๑๔. ว่าที่ร้อยตรีธนทัต     ช่างคำมูล
๑๕. นางสาว ณัฐกมล     ภัทรารัตน์กุล
๑๖. นางสาว ณปภัช      พรดรัลปริพัต
๑๗. นาย ชนาธิป         ไกรทัต
๑๘. นาย ภูมิพัฒน์         ศิริพลานนท์
๑๙. ว่าที่ ร้อยเอก สุรจักร       จันทราช         
๒๐. จ่าสิบเอก จตุรนต์          อนุรักษ์           
๒๑. จ่าสิบตรี เสฏฐวุฒิ         กาสุวรรณ
๒๒. นาย พันธกานต์       ปัญจขัน‏
๒๓. นาย ปราชญา        เจริญยิ่ง
๒๔. นาย สุภาต           จันทร์ต๊ะ
๒๕. ว่าที่ ร้อยตรี กิร      วัฒนกิตติ
๒๖. นาย วิชัย             แซ่โง้ว
๒๗. ว่าที่ ร้อยตรี สิทธิชัย  วัดสอน  
๒๘. ว่าที่ พันตรี สุรชัย      ชีวบันเทิง
๒๙. นายนคพล              บุญโสดากร
๓๐. จ่าสิบตรี มณเธียร     โอทองคำ
๓๑. นางสาวสุกัญญา      ภูมิชาติ
๓๒. นาย รัชตพงษ์         บำรุงกุล
๓๓. จ่าสิบโท ชาวิช       สมอ่วม
๓๔. ว่าที่ พันตรี เจษฎา    สมสถาน
๓๕. นาย สุภัค            ลายเลิศ
๓๖. นายนลธวัช          นันต๊ะภูมิ
๓๗. ว่าที่ร้อยตรี พีรพงศ์   พันธุรัตน์
๓๘. นายนิวัฒน์             ผิวผ่าน
๓๙. นาย เกชา           พันรอด
๔๐. นายบรรยาย        หงษาล้วน
๔๑. นายวัชรพัฐ         มะธิตะโน 
๔๒. ว่าที่ร้อยโทกิตติพงษ์  สุวีโร
๔๓. นายประชุม             คำพุฒ
๔๔. นายธีรภัทร            หยวกจุ้ย
๔๕. นายปรเมศฐ์             พุ่มม่วง
๔๖. นายประกาศ           แก้วพะเนาว์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 02:49:10 pm โดย skyhight14 » บันทึกการเข้า

ว่าที่ร้อยตรี ศิระ   เกาะยุทธ์
กูจะสู้แม้รู้ว่า        พวกกูน้อย
สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่า    จะดับสลาย
แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่   ปู่กูตาย
nikandpu
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 04:43:37 pm »

เรียน ว่าที่ร้อยตรีศิระ
                รับทราบแล้วครับ จะดำเนินการจัดส่งเงินไปให้ด้วยด่วนนะครับ   ขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ
                                                                         ขอแสดงความนับถือ
                                                                           นคพล บุญโสดากร
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 09:31:01 pm »

ต้องขออภัยด้วยครับเนื่องจากประธานในพิธี ผู้บังคับบัญชา ติดภารกิจเร่งด่วนครับจึงต้อง เปลี่ยนแปลงกำหนดการกระทำพิธีใหม่ครับ จากที่แจ้งไว้ วันศุกร์ที่ ๒๐ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๕ เปลี่ยนเป็น วันพฤหัสบดี ที่ ๑๙ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๕ และ เวลาภายในวันครับ

นศท.ผู้รักวินัย
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 06:48:53 am »

ขอสอบถามนิดหนึ่งว่าผมโอนเงินไปแล้วครับแต่ไม่เห็นมีชื่อผมเลยครับ ชื่อนายธีรภัทร   หยวกจุ้ย  ที่โอนไปเพิ่มอีก 600 บาทหนะครับ ตอนแฟกไปลืมเขียนชื่อนะครับเขียนเฉพาะรับแทน กับที่อยู่
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 03:14:52 pm »

ขอสอบถามนิดหนึ่งว่าผมโอนเงินไปแล้วครับแต่ไม่เห็นมีชื่อผมเลยครับ ชื่อนายธีรภัทร   หยวกจุ้ย  ที่โอนไปเพิ่มอีก 600 บาทหนะครับ ตอนแฟกไปลืมเขียนชื่อนะครับเขียนเฉพาะรับแทน กับที่อยู่

รบกวนช่วยส่งชื่อของทั้งสองท่านที่โอนหลักสูตร  ๓ วัน ๒ คืน และ ยอดโอนเพิ่ม อีก ๖๐๐ บาท แจ้งรายละเีอียดด้วยครับว่าท่านใดมอบให้ท่านใดและส่งแฟ็กระบุชื่อ นามสกุล อีเมล์ เบอร์มือถือมา้ด้วยครับ
หรือ
โทรกลับที่่เบอร์ ๐๘๗-๗๕๑ ๓๗๘๙ ว่าที่่ร้อยตรี ศิระ เกาะยุทธ์ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2012, 03:20:11 pm โดย skyhight14 » บันทึกการเข้า

Tritubia
Newbie
*

ม้าศึกกรุงศรี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 05:03:20 pm »

กระผม ว่าที่ร้อยตรี พีรพงศ์   พันธุรัตน์  ได้โอนเงินบริจาคปรับปรุงสาธารณประโยชน์ ระยะที่ ๒ พร้อมทั้งส่งแฟกต์สำเนาหลักฐานเรียบร้อยแล้วครับ
เบอร์โทรศัพท์ 0812924681  E-mail aobler@hotmail.com

กรุงศรีอยุธยา ไม่สิ้นคนดี ชีพยอมพลีเพื่อแผ่นดิน
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 08:41:02 pm »

ยอดรวม ๔๐ ราย
วันอังคาร ที่่่ ๑๗ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๕
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2012, 07:39:32 am โดย skyhight14 » บันทึกการเข้า

hong2504
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 08:44:26 pm »

เรียน  ท่าน  ผู้หมวดศิระ ครับ

ผม นายบรรยาย  หงษาล้วน  ตำแหน่ง ครู ค.ศ.3  โรงเรียนบ้านจำนันสายเจริญ    ได้ดำเนินการบริจาคเงินเพื่อสาธารณประโยชน์ จำนวน 3 ครั้ง  ครั้งที่ 1  เงิน 1500 บาท ครั้งที่2 เงิน 1500 บาท  ครังที่ 3  เงิน 600 บาท  รวมเป็นเงินทั้งสิ้น 3600 บาท เมื่อตรวจสอบรายชื่อแล้วไม่มีชื่อ กรุณาลงชื่อให้ผมด้วยครับ  ถ้ายังมีสิทธิ์ เพราะผมจะเดินทางไปวันพรุ่งนี้ 18 เม.ย. 55  เวลา 06.00 น. จากอำเภอกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ ถึง ชลบุรี  หรือกรุณาแจ้งทางโทรศัพท์  0878800203  ขอขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2012, 09:07:28 pm โดย skyhight14 » บันทึกการเข้า
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 09:07:44 pm »

เรียน  ท่าน  ผู้หมวดศิระ ครับ

ผม นายบรรยาย  หงษาล้วน  ตำแหน่ง ครู ค.ศ.3  โรงเรียนบ้านจำนันสายเจริญ    ได้ดำเนินการบริจาคเงินเพื่อสาธารณประโยชน์ จำนวน 3 ครั้ง  ครั้งที่ 1  เงิน 1500 บาท ครั้งที่2 เงิน 1500 บาท  ครังที่ 3  เงิน 600 บาท  รวมเป็นเงินทั้งสิ้น 3600 บาท เมื่อตรวจสอบรายชื่อแล้วไม่มีชื่อ กรุณาลงชื่อให้ผมด้วยครับ  ถ้ายังมีสิทธิ์ เพราะผมจะเดินทางไปวันพรุ่งนี้ 18 เม.ย. 55  เวลา 06.00 น. จากอำเภอกันทรลักษ์ ศรีสะเกษ ถึง ชลบุรี  หรือกรุณาแจ้งทางโทรศัพท์  0878800203  ขอขอบคุณครับ

ดำเนินการเรียบร้อยแล้วครับ ขออภัยในการผิดพลาดครับ

artphithag
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:16:55 am »

สวัสดีครับ พรุ่งนี้ก็จะมีพิธีมอบบริจาคแล้ว เสียดายที่ผมไม่ได้เข้าร่วมงานครั้งนี้ด้วยเพราะติดภาระกิจ แต่ก็อยากชมภาพในงานพิธี รบกวนพี่ๆช่วย นำภาพบรรยากาศในงานมาลงให้ชมด้วยนะครับ
SORN248
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 08:35:34 am »

กระผมได้เข้าพิธีประดับแหนบฯ  เรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณทางชมรมเป็นอย่างมาก
หากมีโครงการอื่นๆ ในครั้งต่อไป กระผมยินดีที่จะสนับสนุน

นาย  อดิศร  ไขรัศมี
nikandpu
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 09:31:11 am »

เรียน ประธานชมรมทหารกองหนุน
          กระผม นายนคพล บุญโสดากร ได้เข้าร่วมพิธีรับมอบจากผู้บังคับการ ร.21 รอ.  ต่อหน้าพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์  พระบรมราชินีนาถและการอบรมให้ความรู้แก่ผู้เข้าร่วมและเข้าร่วมสักการะพระอนุสาวรีย์พระเนรศวรมหาราช ณ กรมทหารราบที่ 21 รักษาพระองค์ ขอขอบคุณคณะกรรมการชมรมทหารกองหนุน จังหวัดชลบุรีทุกท่าน ที่ได้ร่วมจัดกิจกรรมดีๆ ให้กับเหล่าสมาชิกและผู้สนใจทุกท่านครับ
                                                                                            ขอแสดงความนับถือ
                                                                                             นคพล บุญโสดากร
skyhight14
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 12:36:31 pm »

ครับขอบคุณทุกท่านครับที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี หากขาดตกบกพร่องสิ่งใด ทางคณะกรรมการชมรมทหารกองหนุน จังหวัด ชลบุรี ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ ส่วนตัวกระผมต้องขออภัยที่อาจจะไม่ได้ทักทายและพูดคุยกับ ผู้ร่วมโครงการบริจาคฯในครั้งนี้ รูปภาพบรรยากาศ เมื่อจัดเรียบเรียงแล้วจะนำขึ้นให้ครับ

jaaeija
Newbie
*

ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 03:01:31 pm »

ขอบคุณมากครับ
หมวดศิระ

นายก้อนหิน
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
พิมพ์